ละคร ระเริงไฟ ใช้เพลงประกอบลมซ้อนรัก ที่ ณเดช ร้องไว้

ทำไมถึงใช้เพลงประกอบจากเรื่องอื่นค่ะ หมายถึงเพลงประกอบเลยไม่ใช่เพลงของศิลปินที่ถูกนำมาใช้ประกอบละครด้วยค่ะ คือมันคงไม่ได้เป็นธรรมเนียมอะไรแบบนั้นหรอกนะคะ เพียงแต่เรารู้สึกว่าน่าจะเลือกเพลงประกอบเป็นของตัวเอง อย่างน้อยไม่แต่งใหม่ ก็เลือกจากศิลปินที่ร้องไว้แล้วก็ได้ แต่เอาเพลงประกอบเรื่องอื่นมาเลย เราว่ามันแปลกๆ

*แก้คำผิด
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่