ภูชี้ฟ้า VS ดอยผ้าตั้ง VS ภูชี้ดาว

กำลังจัดทริปไปเชียงรายครับ อยากทราบว่าในตัวเลือก 3 ตัวเลือกได้แก่
ภูชี้ฟ้า VS ดอยผ้าตั้ง VS ภูชี้ดาว
สามารถเก็บได้ภายใน 2 วัน 1 คืนไหมครับ
ที่วางแผนไว้คร่าวๆคือ ไปถึงดอยผ้าตั้งเย็นๆเพื่อดูพระอาทิตย์ตกดิน > เดินทางต่อไปนอนเต๊นท์ภูชี้ฟ้าดูทะเลหมอกเช้า > เดินทางต่อไปภูชี้ดาวชมวิวสายๆ
ใครเคยไปมาแล้ว รบกวนช่วยแนะนำช่วงเวลาทีนะครับ หรือถ้าไม่ทันควรตัดตัวเลือกไหนดี แล้วควรไปที่ไหนเวลาไหนดีครับ

ปล.
1) เช่ารถขับเองครับ
2) ไปช่วง 4-7 ม.ค. 2561
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่