เราอัพ story ig ไม่ได้ค่ะ ใครพอมีวิธีแก้ปัญหา ช่วยบอกเราทีค่ะ

กระทู้คำถาม
คือ ตอนแรกเราก้อเล่นอยู่ดีๆ แต่พอเราจะอัพ สตอรี่ คำว่าเพิ่มเรื่องราว มันไม่ขึ้นอ่ะค่ะ ขึ้นแต่บันทึก เราลอง ออกจากระบบเข้าใหม่ก้อไม่ได้ ลองลบแอพแล้วโหลดใหม่ก้อไม่ได้ เราลองล็อคอินเขาที่โทรสับอีกเครื่องก้อไม่ได้ รีเครื่องแล้วก้อไม่ได้ เราไม่รู้จะทำยังไงค่ะ ใครพอมีวิธีแก้ช่วยเราหน่อยน่ะคะ T_T
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่