สั่ง Kate Spade จากลาซาด้า เจ้าของบอกว่าแท้ รบกวนเพื่อนๆผู้รู้ช่วยเชคค่ะ

เนื่องจากไปเห็นกระเป๋าราคาโอเค 1,Xxx บาท
จากร้านนึง ขึ้นต้นด้วยตัว P.... ใน Lazada
ซึ่งใต้ผลิตภัณฑ์ มีคนถามก่อนซื้อว่าเป็นของแท้หรือไม่
เจ้าของยืนยัน แล้วบอกว่าแท้ แน่นอน จาก outlet

แต่วันนี้เราได้รับของ เรารู้สึกว่าเหมือนมันจะไม่ใช่ของแท้
เพราะ tag ไม่ตรงกับรุ่น สีก็บอกว่า black แต่เราสั่งสีแดง
รบกวนผู้รู้ ตรวจสอบนิดนึงนะคะ ว่าของแท้มั้ย
จะได้ทำเรื่องส่งคืนของ และแจ้งกับ lazada ค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่