เครียดมากเลยครับ ผมเห็นแฟนอยู่ในคลิปโป๊

สวัสดีครับ ผมมีปัญหาทุกใจมากเลย ผมคบกับแฟนมาครึ่งปีแล้ว แล้วเมื่อคืนผมเข้าเว็บโป๊ (ตามประสาผู้ชาย) ปรากฎว่าผมเห็นคลิปโป๊คลิปนึงที่มีแฟนผมอยู่ในนั้น (ไม่ขอพูดรายละเอียด) ผมเห็นแล้วช็อคมาก ไปไม่ถูกเลยครับ มือสั่นไปหมด ผมควรจะทำยังไงดีครับ บอกตรงๆว่าตอนนี้รับไม่ได้สุดๆ ผมควรถามเธอหรือควรปล่อยไปเงียบๆดีครับ..แต่ใจตอนนี้มันสั่นไปหมด บอกตรงๆว่าเครียดมาก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่