ช่วยด้วยครับ ช่วยเลือกน้ำหอมผู้ชายให้หน่อย

กระทู้คำถาม
ผมเคยใช้ของ CK กับ BVL แต่ยังไม่เจอกลิ่นที่ชอบ
คืออยากได้กลิ่นสดชื่นหอมเย็นแบบแป้งเย็นโพรเท็ก+มองเล่ยะ อะครับ แต่อยากได้เป็นน้ำหอม
ต้องหอมแบบไม่ฉุนด้วยนะครับ ประมาณว่าหอมละมุนเย็นๆดมแล้วสบายจมูก ไม่ไปทำร้ายคนรอบข้าง 555 จะมีมั๊ย (น้ำหอมแขกนี่ผมได้กลิ่นแล้วปวดหัวเลย ฉุนมากกกกกก) อีกอย่างคือไม่ชอบแนวทะเล ถ้าโฆษณาประมาณว่าหอมสะอาดแนวทะเลคือไม่เอานะครับ ดมแล้วไม่ชอบ
กูรูน้ำหอมช่วยทีครับ พาพันขอบคุณ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่