อยากเป็นนักร้องฮอลลีวู้ดครับ

คือว่าผมอยากเป็นนักร้องมากอ่ะครับแต่เพื่อนๆผมบอกว่ามันเป็นไปไม่ได้ที่ผมจะได้เป็นนักร้อง คือส่วนตัวผมเป็นหนึ่งในlgbt คือบอกตรงๆ ว่าผมเป็นเกย์ครับ ตอนเด็กๆเวลามีคนถามว่าอยากว่าอยากเป็นอะไร เวลาผมตอบว่าอยากเป็นนักร้องคำตอบที่ได้มาคือคนส่วนใหญ่บอกว่าผมคงเป็นไม่ได้ อาชีพนี้ไม่ยั่งยืน บลาๆๆๆ มันเลยทำไห้ผมขาดความมั่นใจ จนเมื่อผมโตขึ้นได้รู้ว่าการร้องเพลงคือสิ่งที่ผมรักผมก็ฝึก ฝึก และ ฝึก เพื่อหวังว่าสักวันจะได้เป็นนักร้องสากลแบบที่หวัง ผมอยากรู้ว่าผมคนไทยคนหนึ่งควรต้องทำยังไงเพื่อที่จะได้เป็นนักร้องฮอลลีวู้ดเหมือนกับ Ed,Katy,Adele,Bruno
สำหรับคลิปการร้องเพลงของผม คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
  คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ  
  คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอคลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอคลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview