กรี๊ดดดด แม่ติ๊นา คัมแบ็ก J-DNA X-treme Concert! ว่าแต่…อายุเท่าไหร่ ทำไมถึงยังเป๊ะ!

กรี๊ดดดดด!!! ต้องเล่าก่อนว่า เมื่อวานนี้ไปดู J-DNA X-treme Concert กับเพื่อนๆ รอบแรกมา
จริงๆ ซื้อบัตรตั้งแต่เขาประกาศแล้วว่าพี่เจจะมีคอนเสิร์ตอีกรอบ  
ที่ไปดูเพราะเป็นแฟนพี่เจมานาน บวกกับก็เป็นแฟนคลับของเหล่า 3 เจ้าสุดหล่อด้วย หัวใจหัวใจ
แต่ที่พิเศษไปกว่านั้น เราว่าคอนนี้ครบรสเพราะแขกรับเชิญนะ แต่คนที่เซอร์ไพรส์สำหรับเราสุดคือ แม่ติ๊นา-คริสติน่า อากีล่าร์!!! เยี่ยม

อ้อหออออ … สเต็ปแดนซ์ของพี่ติ๊นายังเป๊ะไม่เปลี่ยน  แล้วยิ่งแม่ติ๊นา มา Featuring กับพี่เจแล้วล่ะก็ … นี่คือตัวพ่อและตัวแม่ระดับ Super Legend ของเมืองไทยก็ว่าได้ สุดยอดมากกก … เรานี่ขนลุกไปโม้ดดด

แล้วยิ่งตอนได้เห็นพี่ติ๊นาออกมาครั้งแรก เซอร์ไพรส์สุด คือ ผู้หญิงอะไรออร่าเปล่งประกายมากเวอรรรรร์!!!
เรารู้สึกว่าพี่เขาไม่เปลี่ยนเลยนะ แบบทุกอย่างถูกสต๊าฟไว้ ทั้งเสียงร้อง การเต้น และความสวย แถมสวยกว่าเดิมอีกจ้า

พอมองจากจอแบบซูมใกล้ๆ เราว่าเค้าสวยมาก คนอะไร ยิ่งอายุเพิ่มขึ้นยิ่งสวย สวยเหมือนตอนออกกอัลบั้มแรกๆอะ  
เลยไม่แน่ใจว่านี่พี่เค้าอายุเท่าไหร่กันแน่??? เอาจริง เรารู้สึกว่าพี่เค้าดูแลตัวเองดีมากในทุกๆเรื่องนะ
คือสมแล้วที่ได้ชื่อว่าเป็น Queen of Dance ของเมืองไทย

เรามีรูปบรรยากาศงานเมื่อวานมาฝาก แต่อาจจะไม่ชัดเท่าไหร่ค่ะ ต้องขออภัยด้วยนะคะ
เลยขออนุญาตนำรูปชัดๆจากของแฟนคลับท่านอื่นๆ มาให้ชมแทนด้วยนะคะ

สเต็ปแดนซ์ของแม่ เป๊ะปังอลังมากกกก

Featuring กับพี่เจ … สุดยอดตัวพ่อตัวแม่นักร้องของไทยจริงๆ

เอามาให้ดูชัดๆ ถึงความสวยเป๊ะไม่เปลี่ยนค่ะ
รูปภาพจาก IG พี่ติ๊นา ค่ะ  https://www.instagram.com/c_aguilar/

รูปชัดๆ จากแฟนคลับนะคะ
ขอบคุณเจ้าของภาพอีกครั้งนึงค่ะ IG @belle_yungying, @nidya_p

แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่