### Back In Time เพลงไพเราะใน The Moon Embrasses The Sun ###

กระทู้สนทนา
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
ขอบคุณเพลงไพเราะจากยูทูปครับผม

ม่านหมอกเมฆ มาบัง ดั่งใจหม่น
   เช่นสายฝน หล่นร่ำ พรำใบหน้า
   น้ำฝนไหล หลั่งริน เจ็บอุรา
   หัวใจพา ชอกช้ำ ย้ำฤดี

ขอเพียงแค่ ได้กลับทวน หวนมาหา
   ขอเพียงอก อุ่นอ้าโอบ เจ้าโฉมศรี
   ขอเวลา รักละมุน กรุ่นไมตรี
   ขอเช่นนี้ อีกสักครั้ง บ้างเป็นไร

บนเส้นทาง สายฝนนั้น มันช้ำนัก
   นึกถึงรัก สองเรานั้น มั่นคงไฉน
   ยามก่อนเคย โอบอิงแอบ แนบดวงใจ
   ยามนี้ไร้ ใจหวั่นหวาด แทบขาดลง

จันทร์ดวงนี้ เคยเคียงอยู่ จำได้ไหม
   ความรักสุด ในหัวใจ มิลืมหลง
   วอนเบื้องฟ้า ให้พาหวน ทวนมาคง
   อยู่ร่วงวง อุ่นเคียงข้าง แม้ครั้งเดียว
แสดงความคิดเห็น