สะพาน ถนนพรานนก-พุทธมณฑลสาย 4 (ตรงทางขึ้นจากกาญจนา)

มีใครใช้ถนนเส้นนี่บ่อยๆ บ้างครับ ช่วงนี้ผมใช้บ่อย แล้วเหน ตรงตีนสะพานมันเสีย เป็นล่องลงไป ประมาณ สาม อันติดๆกัน ขับที ก็ กึกๆ กันไป ต้องไปแจ้งที่ไหนยังไง ได้บ้างครับ

ผมเอารูปจาก Google maps มาให้อันนี้มันน่าจะถ่ายไว้เป็นปี2016 ผม จอดถ่ายเองไม่ได้ หรือใครเคยถ่ายไว้ ลองมาแชร์ครับ จะได้เห็นสภาพของตอนนี้
ถามอีกคำถามครับ   สะพานที่มันตัดอยู่ ยังไม่ได้ทำต่อที่จะข้ามไป สาย3 สาย4 นี่ เค้าจะมีโครงการเริ่มทำมั้ยครับ หรือ ไม่มีแล้ว

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่