แนะนะ วงดนตรีสด กับ DJ เพลงสากลล้วน งานแต่งหน่อยค่ะ

พอดี เราคิดว่าจะจัดงานแต่งปลายปีหน้า กำลังหา วง acoustic 1-3 คน มาร้องตอนเริ่มงานช่วงที่แขกเข้าและช่วงพิธีการแบบคลอไปเรื่อยๆ ส่วนวงดนตรีสด หรือ DJ สำหรับ after party คือมาต่อช่วงที่ acoustic ลง ขอเป็นเพลงสากลล้วนๆเลยนะคะ แนวเพลงก็ pop , rock , r&b , hiphop ค่ะ ถ้าเป็น DJ อยากได้เปิดเพลงแบบไม่มิกซ์มากไป เลยอยากให้เพื่อนๆ ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ ขอบคุณค่ะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
ลองดูเพจ music play live music wedding นะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่