ทำไม samsung s3 เล่นเกมแล้วหลุดคับ?

ผมไม่รู้ว่าโทรศัพผมมันเก่าหรือว่าอะไรแต่เวลาที่ผมเล่นเกมบางเกมมันก็จะหลุดอ่ะคับ เหมือนจะเป็นเฉพาะเกมที่ภาพมันสวยมั้งคับ อาการมันเป็นแบบเล่นไปสักพักมันก็จะจอดำแปปนึงแล้วก็หลุด โดยที่มันไม่บอกว่าแอพพิเคชั่นหยุดทำงาน หรืออะไรทำนองนั้น มันเป็นเพราะอะไรคับ มีใครรู้บ้าง ผมก็ไม่เชี่ยวชาญด้านนี้เท่าไหร่

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่