ตลาดโบ้เบ้ เสื้อผ้าเด็กขายส่ง อยู่ฝั่งไหนคะ

เป็นคุณแม่มือใหม่ อยากขายเสือผ้าเด็กค่ะ จะไปตลาดโบ้เบ้เป็นครั้งแรก อยากถามผู้รู้ ค่ะ
1. โซนที่ขายส่งเสื้อผ้าเด็ก อยู่ ฝั่งไหน มีชื่อซอย หรือจุดสังเกตุอะไรรึป่าวคะ
2. ถ้าจะไป ควรไปวันไหนที่ของเยอะ และไปถึง ประมาณกี่โมงที่จะได้ราคาส่งถูกๆคะ
3. ที่จอดรถ ที่ใกล้ สะดวก ปลอดภัย มีตรงไหนบ้างคะ แล้วเสียค่าจอดยังไงบ้างคะ
4. ที่ตลาดโบ้เบ้ มี ห้องน้ำให้เข้า เยอะมั้ยคะ ตั้งท้องอยู่ จะเข้าห้องน้ำบ่อยค่ะ
5. มีชื่อร้านขายส่งเสื้อผ้าเด็กที่ เนื้อผ้าโอเค ราคาโอเค อยู่ตรงไหนบ้างคะ ในตลาดโบ้เบ้
6. เมื่อไปถึงหน้าร้านสิ่งที่ควรสอบถามร้านค้า ในการเตรียมขายของครั้งแรก ควร ถามหรือ ดูที่อะไรบ้างคะ
7. หากมีแผนที่เป็นรูปภาพ รบกวนผู้รู้ ลงให้ดูหน่อยนะคะ
8. ช่วยแนะนำร้านอาหารที่อร่อย ให้ด้วยคร้า ท้องแล้วหิวบ่อยมากๆ
😊😊😊 ตื่นเต้นและกังวล กลัวไปไม่ถูก ทำไม่ถูกค่ะ 😊😊😊

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่