ปัจจุบัน กองทุน B-nippon กับ Buakaew income fund(ED1) ควรถือ2ตัวนี้ต่อหรือเทดีครับ ?

เพราะถือตัวB-nipponมาสักพักติดลบนานเลยแต่ตอนนี้กลับเขียวแล้ว (แต่ด้วยสถาพเศรษฐกิจญี่ปุ่นยังทรุดต่อเนื่องเลยไม่ค่อยมั่นใจตัวนี้นัก) ส่วนบัวแก้วED1ยังไม่ได้ถือแต่ก็สนใจอยากได้ข้อมูลไว้ตัดสินใจ

ใครถือ2ตัวนี้อยู่บ้างครับอยากทราบความเห็นหน่อยครับควรมีไว้ไหมครับ มึนตึ๊บ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่