(Spoil) อยากทราบเหตุผลของเออเนสโต้ จาก Coco ครับ

คือไปดูกลับมาแล้วสงสัย มันยังอยู่ในหัว
อยากทราบว่า เออเนสโต้มีเหตุผลอะไร ที่จะเก็บรูปเฮคเตอร์เอาไว้ครับ
คือแค่เหตุผลว่าจะไม่ให้เดินทางข้ามสะพานกลับบ้านไปเยี่ยมลูกหลานแค่นี้หรอครับ
หรือใครดูแล้ว เหตุผลมีมากกว่านี้ ช่วยบอกหน่อย555
ดูมาสองรอบแล้ว ชอบภาพมากๆครับ

ปล.พากย์ไทยใช้ได้มั้ยครับ เพลง Remember Me ร้องเป็นภาษาไทยหรอครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่