สงสัยคำนึงค่ะ จาก The Star 12 แก๊งอสรพิษ ค่ะ

คือเรากลับไปดู The Star 12 ตอนที่เป็นตอนแก๊งอสรพิษ มา มีคำนึงที่เราสงสัยมากเลยค่ะ ที่ตอนที่ ริท พูดว่า ผมจะไปลาวเช้าให้ทันคับ ตอนนาทีที่ 47.40 นาที ค่ะ มันหมายความว่าอะไรหราค่ะ ใครรู้ช่วยบอกทีนะค่ะ ไม่รู้จริงๆ
แสดงความคิดเห็น
Preview