เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

ไพ่ยิปซีความรัก

คือก่อนนอนก็สวดมนต์ทำสมาธิเลยลองจับไพ่ความรักก่อนนอน เพราะวันนี้มี ผู้หญิงคนนึง เป็นคนคุ้นเคยกัน เพื่อนกันนั่นเอง เคยทะเลาะกันบ้างแต่ก็ไม่ทิ้งกัน แต่ก็ไม่ถึงขั้นสนิทกัน คือก็ยังคิดถึงผู้หญิงคนนั้นอยู่ แต่ก็อยากจะตัดใจแล้วเพราะมันคงยากที่จะเป็นไปได้ แล้วอีกอย่าง เพื่อนผมเองก็ "เคย" ชอบผู้หญิงคนนั้น เลยอยากถามเพื่อนๆนักแปลไพ่ทุกๆคนช่วยผมแปลหน่อย ผมอาจจะพอเข้าใจในไพ่ว่ามันดีมันร้ายยังไง แต่อยากถามคนอื่นๆด้วยในลายละเอียดหลายๆอย่างที่ผมไม่รู้ ว่าผู้หญิงคนนั้นทำไมเขายังไม่ไปไหนจากชีวิตผม เธอมาๆหายๆ
เจ้าชะตา : 2 of pentacles
ตัวเธอ : Knight of wands
ความสัมพันธ์ : 4 of cups
บทสรุป : Justice
ไพ่คำถาม (ผมควรจะทำยังไงกับเธอดี ควรจะไปต่อหรือวางเฉย) : Queen of swords
ขอบคุณมากครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่