ใครทำงาน management trainee อยู่บ้างคะ

อยากทราบว่าการสัมภาษณ์งานในตำแหน่ง management trainee จะถามคำถามประมาณไหนคะ มีนัดสัมภาษณ์กะทันหัน T^T
และหลังจากสัมภาษณ์กับ hr ต้องสัมภาษณ์กับหัวหน้าทุกแผนกเลยรึเปล่า ตำแหน่งนี้ฐานเงินเดือนประมาณเท่าไหร่คะ
(จขกท สมัคร management trainee ใน รร เครือหนึ่งค่ะ รายละเอียดบอกว่าหลังจากเทรน1ปี จะได้เป็น HR supervisor ค่ะ)
รบกวนคนที่เคยสมัคร พี่ๆที่มีข้อมูลช่วยแชร์หน่อยค่ะ ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่