ถ้าไปแต่งงานที่อเมริกา ด้วยวีซ่าคู่มั่น แต่ไม่อยากอาศัยที่ อเมริกา ทำได้ไหม

เนื้อง ผมวางแผนจะแต่งงาน ชาย ชาย ที่ อเมริกาเพราะแฟนเป็นคนอเมริกา แต่ถ้าผมไปด้วย วีซ่าคู่มั่น. แล้วแต่งงาน แต่ผมไม่สามาร อยู่ที่ อเมริกาเป็นการถาวรได้ เราแค่ต้องการแต่งงานกัน และไปมาหาสู่กันทุกปี ผมจะทำยังไงได้ครับ พอจะมีวิธีไหมครับ หรือ มีทางเดียวคือ ผมต้องไปอยู่ที่นู่นแล้ว ให้แฟน ขอใบเขียว คือ งานผมที่นี่ ก็ดี เลยไม่อยากทิ้งงานไปครับ รบกวนคำตอบที่สร้างสรรค์นะครับ ใครไม่ชอบ คนที่รักเพศเดียวกันไม่ค้องมาด่าว่ากันนะครับขอขอบคุณ ทุกท่านล่วงหน้าครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่