มีใครได้ดูบูเช็คเทียนตอนจบทางช่อง 3 เมื่อประมาณวันพุธเดือนที่แล้วบ้างครับ

ตั้งแต่ย้ายวันและเวลาออกอากาศจากเดิมวันจันทร์-วันพฤหัสฯ 18.20 น. และวันศุกร์ 18.00 น. มาเป็นวันจันทร์-วันพุธ 12.45 น.
ฉายตอนจบประมาณวันพุธที่ 29 พ.ย. ต่อไปทางช่อง 3 จะเอาซีรี่ย์จีนเรื่องอื่นมาฉายแทนบูเช็คเทียนที่จบไปแล้ว ตอนนี้มีซีรี่ย์จีนเรื่องใหม่มาฉายแล้ว
แต่ผมจำไม่ได้ว่าเป็นชื่อเรื่องอะไรเริ่มวันนี้ 4 ธ.ค. วันและเวลาตามที่ผมบอกไว้แล้วคือจันทร์-วันพุธ 12.45 น. คหสต. ผมก็เคยดูบูเช็คเทียนอยู่ช่วง
วันจันทร์-วันพฤหัสฯ 18.20 น. และวันศุกร์ 18.00 น. พอย้ายวันและเวลามาเป็นวันจันทร์-วันพุธ 12.45 น. ตอนแรกผมดูแล้วมันไม่ค่อยสนุกตามที่
ผมเคยตั้งกระทู้ไปแล้วตอนนั้น แต่เหลืออีก 2 ตอนกับอีก 1 ตอน (ตอนจบ) ผมไม่ได้ดูเลยรวมทั้งตอนจบอีกด้วย อันนี้คือหมายถึงผมไม่ได้ลืมดูหรอก
แค่ผมดูไม่ทันเท่านั้นเอง ใครที่เคยได้ดูบูเช็คเทียนตอนจบทางช่อง 3 แล้วรู้สึกอย่างไรบ้างครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่