เราอยู่สุรินทร์แล้วจะเดินทางไปขอนแก่นควรไปตรงเลยหรือต่อรถดีคะ

เราเป็นคนสุริทร์แล้วมีต้องไปทำธุระที่ขอนแก่นในวันพรุ่งนี้ซึ่งด่วนมาก แล้วพอหาข้อมูลก็พบว่าบางท่านบอกว่าต่อรถที่ร้อยเอ็ดแล้วจะเร็วกว่า เลยอยากถามผู้รู้ค่ะว่าจริงมั้ยแล้วมีรถทัวร์ของอะไรแนะนำบ้างคะ และก็ชุมแพถ้าเดินทางจากขอนแก่นไปจะใช้เวลาเท่าไหร่คะ ขอบคุณมากค่ะTT
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่