อยากทราบข้อมูลนักศึกษา มหาวิทยาลัยพายัพ เชียงใหม่ ??

เม่าตกอับ ขออนุญาตินะครับ อยากทราบว่าจำนวนนักศึกษาของมหาวิทยาลัยพายัพ เชียงใหม่ ตั้งแต่ปี 55-60 มีจำนวนเท่าไหร่ครับ หรือ จะหาข้อมูลได้จากที่ไหนครับ?? พอดีจะนำข้อมูลไปทำวิจัยครับ เม่าตกอับ
แสดงความคิดเห็น
Preview