รบกวนแปลไพ่สัมพันธภาพ 5 ใบให้หน่อยนะคะ ถามเรื่องความรักค่ะ

เราเลิกกับแฟนได้1เดือนแล้วค่ะ แต่ก็ยังคุยกันอยู่ เขาก็มีคนเข้ามาแะเขาก็เปิดรับ เราถามไพ่ว่าจะได้กลับมาคบกันไหมค่ะ
ขออภัยนะคะ ลงรูปไม่ได้

THE EMPRESS

THE STAR          THE MAGICIAN      THE CHARIOT

THE EMPEROR

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่