ขอคำแนะนำเรื่องโอนเพลงจากยูทูบลงคอมหน่อยจ้ะ

กระทู้คำถาม
คือ ได้โหลดพลงจากยูทูบลงไว้ในเพสลิตของคราม    ตอนนี้อยากโหลดลงคอมไว้ฟังกะว่าจะเอามาโหลดลงมือถือสะหน่อย     แต่ลองทำตามวิธีในยูทูบที่สอนกันทำไม่ได้ค่ะ เพราะไม่รู้จะต้องไปโหลดโปรแกรมอะไรอีก   เลยมาขอคำแนะนำจากผู้รู้หน่อยค่ะ   ของ่ายสุดๆเลยนะค่ะ    เพลงที่โหลดเป็นเพลงสมัยเก่าค่ะ ไม่ใช่เพลงสมัยให่มค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่