สปอย Die Tomorrow ฉากของเต้ยหน่อยครับ

พอดีว่าตอนดู เผลอไปเข้าห้องน้ำตอนช่วงของเต้ยพอดี อยากให้ช่วยเล่าให้หน่อยครับ555 เพราะว่าไม่ทัน กะตอนข่าวที่สองที่พายุพัดมาที่ประเทศอะไรซักอย่างแล้วมีเสียงวิทยุบอกให้คนไปเดินข้างนอก อยากรู้ว่ามีคนตายมั้ยครับ หรือว่าคนที่อยู่ในฉากนั้นจะตายในวันถัดมา หรือใครใจดีจะสปอยหมดก็ได้ครับ555 ขอบคุณนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่