มีหนังสือติว Pat4,6 ดีดีมั้ยคะ และควรเตรียมตัวยังไงบ้าง ?

ตามหัวข้อเลยคะ ช่วยแนะนำแนวทางให้หน่อยนะคะ
อยากได้หนังสือมาอ่านสักเล่มเพราะจะถึงวันสอบจริงแล้ว

ขอให้พิกัดกรุงเทพนะคะ สยาม หอสมุดจุฬา ประมาณนี้คะ

ควรเตรียมตัวยังไงในการสอบPAT 4,6 บ้างคะ
เราเรียนมาทางด้านภาษาหมดเลย คือสายที่เราเรียนคืออังกฤษ-ฝรั่งเศส แต่เราไม่ชอบด้านนี้เลยตลอด3ปีที่ผ่านมาชอบดัานออกแบบกราฟฟิกคะ เราไม่รู้ว่าต้องเตรียมตัวยังไง เพราะในการเรีบนการสอนแทบจะเป็นภาษาหมดเลย

ขอบคุณคะ ช่วยแนะนำด้วยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่