ปัญหาโลกแตก กับ AIS-T

สมาชิกท่านไหนใช้ AIS แล้วเป็นเหมือนกันบ้างครับ กับ ปัญหาสัญญานเน็ต อยู่ดีก็เป็น AIS-T พอขึ้นแบบนี้เน็ตช้ามากๆครับหรือไม่มีเน็ตขึ้นเลย จนรำคาญเป็นบ่อยมากๆ ตั้งค่าใหม่ที อีกไม่ถึงนาทีก็เป็น AIS - T อีกแล้ว จนตอนนี้แทบจะย้ายเครือข่ายแล้วนะครับ เบื่อกับปัญหานี้จริงๆ แถมยังต้องตั้งค่าสัญญานเองอีกตลอดดดด เบื่อมากๆๆ ใช้ AIS มาตั้งแต่สมัยมีมือถือเครื่องแรกๆแล้ววว แต่ปัญหาแบบนี้รำคานนเหมือนครับ ไม่รู้เมื่อไหร่จะแก้ให้มันดีๆสักที

อมยิ้ม24 อมยิ้ม24 อมยิ้ม24
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่