สอบถามการใช้งาน Bath and body works Wallflower plug แบบ night light

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ พอดีว่าเล็ง wallflower plug มาสักพักใหญ่ๆแล้ว ก็เลยสั่งพรีออเดอร์ไปเมื่อ สอง หรือ สามเดือนก่อน แต่เพิ่งมีโอกาศ ได้เอาออกมาใช้

ตอนแรกเสียบไป มีไฟติดค่ะ ตามรูปเลย แต่พอเวลาผ่านไปสัก10หรือ20นาทีเนี่ยแหละค่ะ ไฟก็ดับ ถอดตัวปลั๊กเสียบใหม่ก็แล้ว ถอดตัว refill แล้วใส่เข้าไปใหม่ไฟก็ยังไม่ติดเหมือนเดิม

ไม่ทราบว่าอาการแบบนี้คือสภาพปกติหรือว่ามันเสียแล้วคะร้องไห้ ร้องไห้
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่