สอบถามเรื่อง Bates Motel เรื่องดีแลน (สปอย)

ดูถึง SS3 ใน Netflix มีแค่นั้นค่ะ

คือจะสอบถามว่า สรุปแล้วดีแลนเป็นลูกลุง(พี่ชายแท้ๆของแม่) กับแม่นอร์ม่าจริงมั้ย

คือสายพันธ์ มันใกล้กันมากเลยนะ ทำไมดีแลน ดูปกติทุกอย่าง ปกติต้องมียีนด้อย ติดมา เพราะทั้ง พ่อแม่ของแม่กับลุง ก็ออกจะแย่ ติดยา อารมณ์ฉุนเฉียว ทำไมดีแลนถึงออกมาปกติ กว่าทุกคนด้วยซ้ำ สงสารดีแลน ไม่อยากให้อายุสั้น

ดูไปก็สงสัยไป ว่าไม่น่าใช่ลูกของลุง แต่ก็ภาวนา ไม่ให้เป็นลูกของลุง เอาจริงนะ รำคาญอีลุงมาก

ก็เลยจะถามว่า ซีซั่น4-5 มันมีตอบคำถามเรื่องนี้มั้ย สปอยได้เลยค่ะ เราไล่อ่านมาทุกกระทู้ละ รู้ตอนจบซีซั่น 5 ละ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
Preview