ฝันว่าฟันล่างหักหลังจากที่แมวป่วยหนัก

วันนี้ที่บ้านมีแมวเลี้ยงเหมือนลูกชาย แกป่วยหนักได้3วัน
พาไปหาหมอกลับมา อาการมันคงไม่รอดผมเลยเอาเค้ากลับไปที่บ้าน
พอตกกลางคืนผมเผลอหลับงีบไป ฝันว่าฟันล่างหัก ผมตื่นมาแมวผมก็หลับอยู่ จากนั้นเค้าก็พยายามลุกมาแล้วก็เสียชีวิต
เหมือนเค้ามาเข้าฝันให้เราตื่นมาดูเค้าก่อนจากชอบกล

ปล.มันเป็นเรื่องไร้สาระน่ะครับแค่อยากระบายเฉยๆ พอดีน้องแมวเพิ่งตายแล้วเห็นว่ามันแปลกดี

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่