รบกวนดูทริปเชียงรายให้หน่อยค่ะ

สวัสดีค่ะ จขกท มีแพลนจะไปเที่ยวเชียงรายครั้งแรกเลยค่ะ หลักๆแล้วอยากไป วัดร่องขุ่นไร่ชา สิงห์ปาร์ค เชียงแสน แม่สาย ท่าขี้เหล็ก ฯลฯ
แพลนของเราที่วางไว้คร่าวๆคือ
วันแรก ถึงสนามบินเชียงราย 12:00 น.
อยากไปวัดร่องขุ่น สิงปาร์ค ไร่ชา และที่อื่นๆ เวลาจะ
พอไหมคะ เที่ยวเสร็จก้ตรงไปเชียงแสนไปนอนพักที่นั่น
วันที่สอง เช้าเที่ยวเชียงแสน วัดต่างๆ สามเหลี่มทองคำ ไปแม่สาย ท่าขี้เหล็ก
กลับเข้าเมือง
จขกท.อยากได้ข้อมูลรถเช่าพร้อมคนขับราคาวันละ1500-1800 ทริปที่ จขกท.ได้แพลนไว้จำเป็นต้องเช่ารถไหมคะ หรือใครมีที่เที่ยวหรือคำแนะนำเพิ่มเติมแนะนำมาได้เลยค่ะ
ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่