ระหว่าง stallions Centaur 250 Max กับ GPX LEGEND 200 คิดว่าตัวไหนดีกว่าครับ

ตอนนี้ผมมีรถอยู่ในใจที่อยากได้อยู่สองรุ่น สองยี่ห้อคือ
1 GPX LEGEND 200
2 stallions Centaur 250 Max
ไม่รู้จะเลือกซื้อตัวไหนดี ราคาทั้งสองตัวก็มีต่างกันมาก ต่างกันแค่ CC หลัก ๆ คือ ขับไปเรียน ประมาณ60กิโล ไปกลับ และจะเอาไว้ขับไปเที่ยวต่างจังหวัดด้วย อยากรู้ครับ ว่าสองตัวนี้มีความแตกต่างกัน หรือข้อดี ข้อเสีย ยังไง และการซ่อม อะไหล่ ตัวไหนหายากหาง่ายกว่ากัน
ใครพอทราบช่วยบอกด้วยนะครับ สส.181 นน.80 ครับ ซื้อตัวไหนดี ผมไม่มีความรู้เรื่องชั่งเลยครับ เศร้าใจ แต่ใจมันรัก บอกหน่อยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่