คุยกับแฟนก่อนนอนแล้วมีปัญหาทะเลาะกันทุกวัน

คือแบบนี้ครับผมต้องคุยไลน์หรือบางทีโทรคุยกับแฟนก่อนนอนทุกวัน
ปัญาที่แก้ไม่หายคือผมเป็นคนนอนไวทำงานออกกำลังกายมาหนื่อยๆอยากนอนอยากพักผ่อน
พอบอกจะไปนอนก็หาเรื่องชวนทะเลาะสาระพัด  ทำงานก็ไม่ได้ โรคประสาทจะ-แล้ว
เป็นแบบนี้ทุกวันมาเป็นปีแล้ว ผมควรทำไงดีครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 4
แฟนคงเป็นคนอยากได้ความสนใจมากๆนะ เค้าคงคิดว่าคุณเลิกสนใจเค้าแล้วถึงเป็นแบบนี้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่