อยากหาที่ทำหมันแมวตัวเมียดีๆราคาไม่แพงมากแถวนครชัยศรีค่ะ??

ตามหัวข้อค่ะ แมวเราอายุ 1ปี สามารถทำหมันได้ไหมคะ เคยติดสัดอยู่ครั้งนึง เคยมีลูกคคอกนึง น้ำหนักประมาณโลกว่าๆ ไม่เคยเจาะเลือด ไม่เคยฉีดวัคซีน แล้วต้องเตรียมตัวก่อนไปเข้าห้องผ่ายังไงบ้างคะ อยากได้ที่ทำหมันแมวดีๆ ราคาไม่แพง ราคาไม่ถึง5,000บาทพอไหวค่ะ แถวนครชัยศรีหรือแถวศาลายาก็ได้ค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่