ขอสอบถามปัจจัยตอนบราซิล เยอเรอมัน 1-7 หน่อยครับ

คือผมสงสัยมานานแล้วอะครับ ว่าปัจจัยหลักๆของทีมบราซิลตอนนั้นเกิดอะไรขึ้นถึงโดนถล่มซะร้องไห้ขนาดนั้น และแทคติ๊กของบราซิลกับนักเตะมันไม่ลงตัวกันเหรอครับทำไมดูย้อนหลังมันรั่วๆจัง คือตอนนั้นผมไม่ได้จริงจังกับฟุตบอลอะครับดูเอาสนุกๆไปเท่านั่น แต่พอโตมามันคาๆใจไม่รู้ อ่อๆละก็ตอนนั้นเนย์มาร์กับไทโก้ซิลวาหายไปไหนใครตอบได้ช่วยคอมเม้นทีขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่