ที่บางปู จะมีลีลาศให้เต้นไหมครับ นี้ก็ออกทุกข์แล้ว?

พอดี อยากไปเที่ยวให้อาหารนกนางนวลด้วย และอยากจะเต้นลีลาศ ครั้งล่าสุดที่ได้เต้นก็ 2 ปีที่แล้ว ใครทราบช่วยตอบด้วยนะครับ และเพื่อเป็นข้อมูลให้คนอื่นด้วยนะครับ ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 3
มีค่า เมื่อวันศุกร์ไปมาเขาติดป้ายว่ามีปกติค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview