พัสดุ Ems หาย!!

คือในกรณีที่มีพัสดุส่งมาถึงเรา โดยเราไม่ได้รับพัสดุแต่ในระบบแจ้งว่ามีผู้รับแล้ว ในกรณีแบบนี้คือ ของหายถูกต้องมั้ยครับ แล้วแบบนี้ ผมสามารถ ทำอะไรได้บ้างครับ หรือต้องปล่อยผ่านไป เพราะไปรษณีย์ไม่ได้ส่งถึงมือผู้รับ และไม่มีลายเซ็นว่าใครรับ?? พอดีเมื่อวานไม่มีใครอยู่บ้านครับ. หรือเค้าสามารถวางไว้ที่ไหนก็ได้หรอครับถ้าเป็นพัสดุ?
ปล.ขอโทษเรื่องแท็กนะครับ พอดีไม่รู้ต้องแท็กห้องไหน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่