ใครมีวิธีปฎิเสธเเฟนไม่ให้มี sex ด้วยได้บ้างค่ะ

กระทู้คำถาม
จากตอนที่เเล้วที่มาถามว่า ครั้งเเรกเจ็บไหม หนูเรยยอมไห้เเฟนมีอะไรด้วย
เเต่กับเป็นว่าเหมือนเเฟนจะเป็นคนขี้เอาอ่ะค่ะ คือหนูกลัวท้องเพราะยังเรียนอยู่เลย
ถ้านานๆครังครั้งหนูจะไม่ว่าอะไรเลย เเต่นี่เล่นวันเดียว 3-4 ครั้ง
อีกอย่างหนูพึ่งเคยมี //sex// ด้วย มันเจ็บค่ะ
      #ใครมีวิธีปฎิเสธบ้างค่ะ บอกหน่อย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่