มีซีรีส์เรื่องไหนบ้างครับ ที่เล่นใหญ่แบบสไตล์ The Last Ship บ้าง

คือได้ดู The Last Ship ซีซั่นแรกมา คือชอบมากเลยครับ นี้มันสเกลหนังใหญ่ชัดๆ ดูสนุกดูมันส์มากเลยครับ มองไม่ออกเลยว่านี้คือซีรีส์ สเกลของเรื่องมันเทียบเท่ากับภาพยนตร์ได้เลย ตอนนี้ดูจบซีซั่นแรกไปแล้ว เสียดายซีซั่น 2 ยังไม่มีพากย์ไทย เมื่อไรช่องโมโนจะเอามาฉายนะ รอไม่ไหวไปหาซับไทยมาดูแล้ว ซีซั่น 2 ยิ่งเล่นใหญ่กว่าเดิมอีก แอ็คชั่นเต็มอารมณ์ดี คนต่อสู้กับคนแล้วซีซั่นนี้
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่