ใครเคยใช้ โบรกเกอร์ forex ของ fxpro บ้งครับ

กระทู้คำถาม
ผมสนใจจะเข้าวงการ forex เท่าที่หาข้อมูลมา เล็งไว้ที่ fxpro มีใครเคยใช้บ้างครับว่าดีหรือเปล่า ฝากถอนง่ายหรือเปล่า โดยฝาก-ถอน ผ่านทาง skrill ใช้เวลากี่วันครับ
-โบรกเกอร์นี้ น่าเชื่อถือเพียงใด วงเงินหลักแสนครับ ขอผู้มีประสบกาณ์ตรง ช่วยแนะนำเพื่อเป็นวิทยาทานหน่อยครับ
ขอขอบคุณล่วงหน่าครับ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 54
ผมเห็นด้วยกับปัญหาที่หลายคนๆคนเจอนะครับโดยเฉพาะเรื่องกราฟ แต่ก็เป็นนานๆทีครับ

ผมมีหลายพอร์ตหลายโบรก และก็ผมมีเปิดพอร์ตอยู่เรื่อยๆเพราะชอบลองของ นี่พึ่งลองเทสของโบรก EBC เป็นโบรกจากอังกฤษ แต่ยังไม่มีกระแสในไทยมากนัก ดูน่าเชื่อถือประมาณนึงด้วย FCA และ ASIC License ที่ย้ายมาเพราะมีคนในกลุ่มเทรดด้วยกัน อวยยศให้ฟังเรื่องความนิ่งของกราฟ ไม่ค่อยมีตุกติก และก็ Requote เลย ผมโอเครตรงที่ไม่ลด Leverage ระหว่างข่าว หลังจากใช้มาก็สักระยะ ก็ตามที่คนเขาอวยไว้ เลยกลายเป็น 1 ในพอร์ตหลัก เริ่มเทรดโบรกนี้บ่อยขึ้น แต่ส่วนตัวที่ผมชอบอีกอย่างคือ จะเป็นการบริการคนไทย ตอบเร็ว และอธิบายดี เอาเป็นว่าคุยกระชับ รู้เรื่อง เข้าใจ จบ ยังไม่เจอเรื่องหงุดหงิดเท่าไหร่กับโบรกนี้

ลองหาข้อมูลเพิ่มดูเองครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่