ใครได้บิน Scoot หลังจากที่รวมกับ Tiger Air บ้างหรือยัง?

มีใครได้บิน Scoot หลังจากที่รวมกับ Tiger Air บ้างหรือยังครับ โอเคไหม พอดีจองไป ขึ้นที่สุวรรณภูมิใช้เครื่อง A320 มันคือเที่ยวบินของ Tiger air เดิมใช่ไหมครับ ใครพอทราบบ้าง ระยะ Seat Pitch เท่า Airasia ไหมครับ
ปล. ไม่มีแท็ก Scoot โดยตรง
แสดงความคิดเห็น