ถามเรื่องการเบี่ยงเบนทางเพศหน่อยครับเริ่มสับสน

คือผมได้มีจังหวะเข้าเว็บ แล้วเห็นหนัง แบบ สาวสอง รูปร่างหน้าอก และหน้าตาสวย แล้วมีอารมณ์ แต่มี มังกร แล้วเวลาเห็นแล้วรู้สึกชอบ ยกเว้นมังกร แต่ก็รวมยังมีอารมณ์ ยกเว้นแบบหน้ากับรูปร่างเหมือนผู้ชายเกิน แล้วก็เวลาเห็นทอมสวยๆหน้าหวานๆก็เป็นเหมือนกัน  ผมกำลังเบี่ยงเบนใช่ไหมตอนนี้ ปล ผมก็ยังชอบดูผู้หญิงกับเลสเบี้ยนสวยๆด้วยครับ งงตัวเองอยู่จุดไหนครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่