เพิ่งสมัคร Netflix ค่ะ รบกวนแนะนำซีรี่ย์สนุกๆให้หน่อยค่ะ

กระทู้สนทนา
พอดีเพิ่งตัดสินใจสมัคร netflix ค่ะ หลังจากชั่งใจนานมาก เพราะรายเดือนแอบแพง แต่ซีรี่ย์ที่ดูบางเรื่องเก่าแล้วหาดูในเน็ตไม่ครบตอน บางตอนดูไม่ได้เลยตัดสินใจยอมสมัครดู อยากทราบว่ามีซีรี่ย์ไหนควรดู บ้างคะ แบบลุ้น สนุก น่าติดตาม ดูละไม่เครียด ติดงอมแงมไรงี๊

ซี่รี่ย์ที่ผ่านมาที่เราเคยดู (ตอนยังไม่สมัครนะคะ) เช่น
Gossip Girl
Prison Break
The Flash
I Zombie
Dexter
The Walking Dead
GOT
ประมาณนี้ค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่