ผลงานของ "เอ๋ รขยา รักกสิกรณ์"

เราชอบการแสดงของเค้ามาก ดูโอเวอร์แอคติ้งแต่ไม่มากไป ไม่น้อยไป ชื่นชมค่ะว่าเล่นร้ายได้เราเกลียดมาก นั่งดูสุดรักสุดดวงใจกะแม่ค้าที่ตลาดมีแต่คนด่า คุณวงเดือนมาก ว่าคนอะไรจะร้ายได้ขนาดนี้ เราชอบตั้งแต่บท ปรุงจันทร์ ใน โนห์รากับ บทศจี ในมัสยามากค่ะ ว่าพี่เค้าเล่นร้ายได้แบบเราเกลียดมากก เลยอยากถามว่าพี่เอ๋ มีผลงานเรื่องอะไรอีกมั้ยคะ อยากติดตามค่ะ

ขอบคุณค่ะ ^ ^
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่