สอบถามวิธีจอง JR Kansai wide area pass

มีแพลนไปญี่ปุ่น จะซื้อตั๋ว JR Kansai wide area pass 5 days จาก H.I.S แต่ติดปัญหาตรง Tour date
เราจะถึงญี่ปุ่นวันที่ 7มกราคม 2018 ดึกๆค่ะ เราจะเริ่มใช้ตั๋วตอนเช้าวันที่ 8มกราคม พอเราเข้าเว็บไปจอง Tour date มันไม่สามารถเลือกตั้งแต่วันที่ 6-31 มกราคมได้เลย ถ้าเราเลือกวันที่ 5มกราคมแทนได้มั้ยคะ? แล้วเก็บไว้เริ่มใช้วันที่8มกราคมแทน - Thanks!
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่