คนที่เคยตอบแชทเราเร็วๆ แล้วจู่ๆก็กลายเป็นอ่านแล้วไม่ตอบ เป็นเพราะอะไรคะ?

เมื่อก่อนเค้าตอบแชทเราเร็วมากค่ะ จะขับรถหรือติดธุระแค่ไหนก็ตอบเราตลอด แต่ตอนนี้แชทยังไม่อยากจะอ่านเลยค่ะ เราก็ไม่ได้งี่เง่าทักเค้าไปตลอดนะคะ จะโทรไปยังไม่กล้ารบกวนเลยค่ะ แต่ทำไมเค้าไม่ตอบ?
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 18
ฮือๆๆ โดนเหมือนกันค่ะ เศร้าอะ กลายเป็นว่าเค้าบอกว่าถ้าด่วนให้โทรแทนไม่ต้องแชท ไอเราติดแชทไม่ชอบโทร จะให้โทรไปคุยก็คุยไม่เก่งเท่าพิมพ์  เสียใจค่ะ  

มีคนเคยกล่าวว่า นกไม่ได้มีแค่ตัวเดียว ปล่อยไปเถอะ 😢

อยากบอกว่านกไม่ได้มีแค่ตัวเดียวก็จริง แต่ตัวที่เราชอบอะ มีตัวเดียว
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่