แนะนำการสอบ Derivative License หน่อยครับ

พึ่งสอบตกมา
ตอนนี้หนังสือที่อ่านคือหนังสือของพ่อบ้านนักลงทุน แต่อยากได้ละเอียดกว่านี้เพราะข้อสอบถามละเอียดมาก
และตะลุยโจทย์ของหนังสือที่อ่านอยู่ในข้อสอบจริงแทบไม่มีเลย เขาถามลึก

ตอนนี้ที่อยากได้คือ
1. หนังสืออ่านประกอบเล่มใหม่
2. ถ้าใครมีตัวอย่างข้อสอบใหม่ๆ ขอด้วยนะครับ เพราะข้อสอบล่วงเยอะมากๆ
ใครมีช่วยบอกด้วยนะครับ
ส่วนตัวอยู่ต่างจังหวัด ถ้าอยู่กรุงเทพคงเข้าคอร์สอบรมไปล่ะ
หรือถ้าใครมีหนังสือหรือแนวข้อสอบ paper 14 เป็นไฟล์รบกวนช่วยส่งมาให้ที่ jakkapun007@gmail.com ด้วยครับจะเป็นพระคุณอย่างมาก
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่