ณ วันที่ดัชนีขึ้นมา1716 จุดแต่ portผมขาดทุนยับเยิน ชั่วจิงๆ เลวโง่มาก เลือกมาได้ไง มีรูป ถ้าเป็นคุณจะทำไง

บอกก่อน เล่นหุ้นมา 2 ปีขาดทุนแสนกว่าจะเงินทุน 370000 และไม่มีเงินเก็บ นี่คือเงินก้อนเดียวก้อนสุดท้าย ไม่เคยยอมแพ้ แต่ถ้าเป็นคุณ คุณจะแก้ port ยังไงครับ ท้อมากครับ ส่วนตัวสมองไม่ค่อยดีอยู่แล้ว แต่อยากเล่นมีหลายคนเตือนว่าแก่จะหมดตัวกับตล่าดหุ้น ณ วันนี้ตอนนี้ผม ไม่สามารถ cutlost ได้อีกต่อไปแล้วนี่คือสถาณการณ์ port ณปัจจุบัน

http://www.mx7.com/view2/AcG1aHErghdsTAem

ปล. เคย port ไว้แล้วอีกกระทู้นึงวันนี้ผมมา update สถาการณ์ครับ ขอระบายได้ระบายก็ยังดี

หุ้น big ผมจะรับอีกทีบริเวณ 3.46 เพื่อมันจะเด้นขึ้น ครับ
หุ้น vng ผมจะรับอีกทีบริเวณ 11 บาท เห็นผู้บริหารทะยอยเก็บอะครับ
หุ้น banpu ลุ้น 17.80 จะขายครับ
หุ้น nyt ถ้าหลุด 200 วันก็ขายไปก่อนครับ

เจ็บจนลืมเจ็บจิงๆ พยายามแล้วอะ แต่เหมือนกับยังไม่พออะ บอกตัวเองว่าสู้ๆๆๆๆๆ เหนื่อยครับ มองทั้ง wave แนวต้าน อะไรต่อมิอะไร ก็ ไม่ชนะมันสักที พูดตรงๆนี้ก็เอาเวลางานมาเล่นทุกวัน5 วันนี่หน้าจอเปิดแต่กราฟหุ้น ไม่ได้ช่วยอเะไรเลยจิงๆ แต่ผมตั้งเป้าว่าผมจะเป็นเทรดเดอร์แบบ full time แต่ขนาดนี่ยังไม่สำเร็จเลยอะครับ อีกอย่างผมเข้า pantip น้องๆพึ่งเข้าตลาด ทำไมเก่งจัง เก่งกว่าผมเป็นล้านเท่า กำไรโชว์กันแบบ ว่าผมสะเทือนใจมาก  ขอบคุณคครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่