อยากซื้อกล้องตัวแรก ระหว่าง fuji xa3 กับ canon eos m6 อันไหนน่าสนใจกว่ากันคะ

หัวข้อกระทู้เลยค่ะ คือ เราว่าจะซื้อกล้องในเร็วๆนี้ค่ะ ว่าจะไปดูงาน photo fair ต้น้ดือนธันวานี้  ก็หาๆดูแล้วสนใจ2ตัวนี้ค่ะ  อยากมีกล้องซักตัวเอาไว้ไปเที่ยวงี้ เน้นถ่ายวิว อาหาร คน เซลฟี่ด้วยงี้   อยากได้รูปสวยๆ อัพเฟส อัพไอจีกับเขาบ้าง 5555555555555  ตอนแรกว่าจะซื้อตัว xa3 แหละ รูปสวยๆดี แต่พอเห็นตัว m6   ก็อยากได้อีก แต่ไม่ค่อยเห็นรีวิวรูปถ่ายจากตัว m6 เลย  เพื่อนๆว่าตัวไหนดีคะ หรือแนะนำตัวอื่นยี่ห้ออื่นก็ได้ค่ะ ขอบคุณล่วงหน้าค่า

😁😁☺😚
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่