The Walking Dead ชอบซีซั่นไหนสุด แล้วไม่ชอบซีซั่นไหนที่สุด

ของผมที่ชอบมากสุดก็ซีซั่นแรกอ่ะครับ เนื้อเรื่องกระชับไม่ดึงเรื่องจนน่าเบื่อ ซอมบี้น่ากลัวดูแล้วตื่นเต้นลุ้นตลอดว่าใครจะรอด
ส่วนซีซั่นที่ชอบน้อยสุดคือ ซีซั่น 2 อ่ะครับ ดึงเรื่องเกินจนน่าเบื่อ เลิกดูไปอยู่พักหนึ่ง หนังเดินเรื่องหน้าเดียว โฟกัสอยู่แต่ที่ฟาร์มอย่างเดียว
คะแนนแต่ล่ะซีซั่นครับ
Ss 1 - 10/10
Ss 2 - 6/10
Ss 3 - 9.5/10 ชอบพอๆกับซีซั่นแรก ทั้งเรื่องการติดเชื้อไวรัสในคุก ไหนจะต้องต่อสู้กับกลุ่มผู้ว่าอีก ชิงไหวชิงเหลี่ยมกันดี
Ss 4 - 8/10 ตามมาตรฐาน
Ss 5 - 8/10 ตามมาตรฐาน
Ss 6 - 8/10 ตามมาตรฐาน
Ss 7 - 6.5/10 ไม่ชอบพอๆกับ Ss 2 เลิกดูไปพักหนึ่งเหมือนกัน แต่กลับมาดูเพราะอยากเห็นนีแกนมันตาย สุดท้ายไม่ตาย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่